lowborn Events | Tumakuru District Police | Tumkur Police | Karnataka Police

Dr. Divya V. Gopinath IPS,
Superintendent of Police,
Tumakuru Dt., Karnataka.

Message from SP

ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ. -: Date: 24-10-17 :- ತಿಲಕ್‌‌ಪಾರ್ಕ್‌ ಪೊಲೀಸರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಸರಗಳ್ಳನ... >>     >> ಮಾನ್ಯರೆ, ದಿನಾಂಕ: 21-10-2017 ರ ಶನಿವಾರ ದಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ 8:00 ಗಂಟೆ ಗೆ  ಹುತಾತ್ಮ ರ ದಿನಾಚರಣೆ... >> ದಿನಾಂಕ: 16-10-2017 :: ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ. :: -: ತಿಲಕ್ ಪಾರ್ಕ್‌  ಪೊಲೀಸರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ :- ಮನೆ... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ   ತಿಪಟೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಅಪ್ರಾಪ್ತ ವಯಸ್ಸಿನ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಲೈಂಗಿಯ... >> ನಿರ್ಗಮನ ಪಥ ಸಂಚಲನ 2017 >> ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ವತಿಯಿಂದ ತುಮಕೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು... >>   -:  ದಿನಾಂಕ: 03/10/2017  :- ::   ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ     :: ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ವತಿಯಿಂದ... >>   : : ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ : : ::   ದಿನಾಂಕ: 21-09-2017 : : ದಿನಾಂಕ: 20-09-2017 ರಂದು ಕಳವು ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ... >> ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ಕಛೇರಿ, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ, ಅಡಿಕೆ ತೋಟದ ಹರಾಜು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪತ್ರಿಕಾ... >>
  • Facebook: TumkurDistrictPolice
  • Picasa: tumkurpolice
  • Twitter: sptumkur
  • External Link: https://www.youtube.com/channel/UC5uVBpzphJxhwMUHL1NVKVQ

Events Information from the Tumakuru Police Team

Title Filter      Display #  
# Article Title Date Hits
1 ಹುತಾತ್ಮ ರ ದಿನಾಚರಣೆ ಯ ಛಾಯಚಿತ್ರಗಳು Saturday, 21 October 2017 16
2 ಹುತಾತ್ಮ ರ ದಿನಾಚರಣೆ ಅಮಂತ್ರಣ ಪತ್ರಿಕೆ. Thursday, 19 October 2017 17
3 Passing Out Parade Saturday, 07 October 2017 34
4 ತುಮಕೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸುವ ವಾಹನ ಸವಾರರಿಗೆ ಕಾನೂನು ತಿಳುವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ದಂಡ ವಿಧಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಚುರುಕು. Wednesday, 04 October 2017 44
5 Adl.SP Madam Report Thursday, 24 August 2017 171
6 Beat Metting Photo's Wednesday, 12 July 2017 161
7 ಅಡಿಷನಲ್ ಎಸ್.ಪಿ. ಶ್ರೀ ಜಿ.ಬಿ.ಮಂಜುನಾಥ ರವರು ಬೀಳ್ಕೂಡುಗೆ ಸಮಾರಂಭ Tuesday, 02 May 2017 308
8 ಮಾನ್ಯ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯವರ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ ಪುರಸ್ಕ್ರತ ಅಭಿವಂದನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ. Thursday, 20 April 2017 262
9 Police Flag Day 2017 Friday, 31 March 2017 232
10 ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಮೊಕದ್ದಮೆಗಳ ತನಿಖೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಾರ್ಯಾಗಾರ Friday, 24 March 2017 248
11 IGP Central Range Visit Tuesday, 21 March 2017 708
12 Press Note 21-03-17 Tuesday, 21 March 2017 190
13 53 ನೇ ತಂಡದ ನಾಗರೀಕ ಬಂದೂಕು ತರಬೇತಿ Monday, 20 March 2017 250
14 ಮಹಿಳೆಯರ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲಿನ ಅಪರಾಧಗಳ ಕುರಿತು ಅರಿವು ಕಾರ್ಯಾಗಾರ Monday, 27 February 2017 238
15 Invitation for Police stations Inauguration programme Friday, 10 February 2017 267
16 ಶ್ರೀಮತಿ ಇಂಶಾ ಪಂತ್‌ ಐ.ಪಿ.ಎಸ್ ರವರು ಹೆಲ್‌ಮೆಟ್‌ ಧರಿಸಿರುವ ವಾಹನ ಸಾವರರಿಗೆ ಗುಲಾಬಿ ಹೂಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. Thursday, 19 January 2017 357
17 New SP Madam Report Tuesday, 03 January 2017 377
18 Happy New year 2017 Sunday, 01 January 2017 214
19 Promotion Program. Thursday, 29 December 2016 158
20 Police Sports Day Monday, 12 December 2016 196
21 7th Batch Passing out Parade Sunday, 04 December 2016 244
22 ಪೊಲೀಸ್‌ ಹುತಾತ್ಮರ ದಿನಾಚರಣೆ Wednesday, 19 October 2016 358

Report a Crime


Tumkur Police App

Helpline Contacts

POLICE
100
POLICE CONTROL ROOM
0816-2278000
AMBULANCE
108
FIRE BRIGADE
101
BESCOM HELPLINE
1912
SENIOR CITIZEN HELPLINE
1090
WOMEN HELPLINE
1091
CHILD HELPLINE
1098
SP OFFICE
0816-2275451
ADDITIONAL SP
0816-2274130
DEPUTY COMMISSIONER
0816-2272480
DISTRICT GENERAL HOSPITAL
0816-2278377
DISTRICT RTO OFFICE
0816-2278473

Gundappa
9448617529

Tilak
9739596920

Nandeesh
9845134445

Pasha
9900089813

Hyder
9980976954


 

Today's Weather

We have 86 guests online
Content View Hits : 181190